HALMASHAURI YA MJI MAFINGA

MUHTASARI WA KIKAO CHA TIMU YA MENEJIMENTI (CMT) KUJADILI
TAARIFA ZA UTEKELEZAJI KWA KIPINDI CHA ROBO YA TATU (JANUARI
HADI MACHI, 2022) KWA MWAKA WA FEDHA 2021/2022
TAREHE 08/04/2022

A. WAJUMBE WALIOHUDHURIA.

Na. | JINA KAMILI WADHIFA/CHEO «

1. | Ndg. Apolinary Seiya Kaimu Mkurugenzi - Mwenyekiti

2. [.Ndg. Fredrick Kayombo Mkuu wa Idara ya Utumishi na Utawala - Katibu
3: Ndg. Charles Tuyi Mkuu wa ldara ya Usafi na Mazingira

4. Ndg. Yasin Kiula Kaimu Mkuu wa ldara ya Elimu Msingi
B Ndg. Esther Kandoga Afisa Ushirika

6. Ndg. Annie Kundi Kaimu Mkuu wa kitengo cha NyuKi

s Ndg. Matilda Yasin Kaimu Mkuu wa Idara ya Afya

8. Ndg. Erick Anthony Mkuu wa Kitengo cha Ukaguzi wa Ndani
9. Ndg. Joseph Kisege Afisa Habari na Mawasiliano

10. | Ndg. Criss. Nyamvugwa Kaimu Mkuu wa ldara ya Ujenzi

11. | Ndg. Filbert Kombe Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Ugavi

12. | Ndg. Gutan Mbogo Mkuu wa |dara ya Elimu Sekondari

13. | Ndg. Nassoro H. Mkwanda | Mkuu wa Idara ya Fedha

14. | Ndg. Suma Mwailafu Mkuu wa Kitengo cha Uchaguzi

A. SEKRETARIETI

NA | JINA KAMILI WADHIFA

98 | Ndg. Rukia Jaka Mwandishi wa Kikao

MUHT: Na.1/HM/MAF/CMT/MAR/2021/2022- 08/04/2022: KUFUNGUA KIKAO
Mwenyekiti aliwakaribisha wajumbe kwenye kikao cha kawaida cha Kamati ya Watalam ili
kujadili taarifa za utekelezaji kwa kipindi cha mwezi Machi, 2022. Aidha, aliwaomba wajumbe

~ kuchangia hoja kwa agenda zitakazowasilishwa.

Mwenyekiti alifungua kikao saa 07:55 mchana.

MUHT: Na.2/HM/MAF/CMT/Q3/2021/2022- 08/04/2022: KUTHIBITISHA AGENDA
Wajumbe walithibitisha jumla ya agenda Ishirini (20), ili zitumike kuongoza kikao husika. Agenda
zilikuwa kama ifuatavyo:-

1. Kufungua kikao.
2. Kuthibitisha agenda.



3. Taarifa za utekelezaji wa Miradi ya Maendeleo kwa Kipindi cha robo ya tatu
(Januari hadi Machi, 2022).
4. Kufunga kikao.

MUHT: NA.7/HM/MAF/CMT/Q3/2021/2022- 08/04/2022: TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA
MIRADI YA MAENDELEO KWA KIPINDI CHA ROBO YA TATU (JANUARI HADI
MACHI, 2022)

lielezwa kuwa, kwa mwaka wa fedha 2021/22 Halmashauri ya Mji Mafinga iliidhinishiwa
kukusanya, kupokea na kutumia jumla ya kiasi cha Sh. 7,842 388,966.00 ikiwa ni fedha za
miradi ya maendeleo kutoka Mapato ya Ndani Sh. 1,747,954,000.00, Serikali Kuu Sh.
2,047,832,826.00 na Wahisani Sh. 4,046,602,140.00. iliendelea kufafanuliwa kuwa kwa kipindi
cha robo ya tatu (Januari hadi Machi, 2022) Halmashauri iliendelea kukamilisha miradi ya fedha
za bakaa na kuendelea kutekeleza Miradi kwa Bajeti iliyoidhinishwa kwa Mwaka wa Fedha
2021/22 kutoka vyanzo mbalimbali.

Aidha, ilifafanuliwa kuwa, miongoni mwa miradi iliyofadhiliwa na Wahisani ni pamoja na miradi
iliyotekelezwa kupitia Mpango wa Maendeleo kwa Ustawi wa Taifa na Mapambano Dhidi ya
Uviko-19 ambapo Miradi hiyo imetekelezwa kwenye Sekta za Elimu na Afya. Jumla ya vyumba
vya madarasa 16 vyenye thamani ya Sh. 320,000,000.00 vimejengwa katika Shule 9 za
Sekondari, ujenzi wa Bweni lenye thamani ya Sh. 80,000,000.00 katika Shule ya Msingi Amani,
ujenzi wa jengo la dharura (EMD) lenye thamani ya Sh. 300,000,000.00 katika Hospitali ya Miji
Mafinga. Miradi mingine iliyotekelezwa yenye thamani ya jumla ya Sh. 35,617,140.00 ni pamoja
na ujenzi wa mifumo ya kunawia mikono, uvunaji wa maji ya mvua, uchimbaji wa visima virefu

na uunganishwaji wa maji ya bomba katika Shule za Msingi 2 na Sekondari 1.

Baada ya taarifa kuwasilishwa wajumbe walipongeza utekelezaji wa miradi husika kisha
wakashauri kuwa ni vizuri fedha zikipelekwa ngazi za Kata kwa ajili ya utekelezaji wa Miradi ya
Maendeleo ziandikwe na barua zitakazoonesha kuingizwa kwa fedha hizo kwenye akaunti

husika.

MUHT: NA.20/HM/MAF/CMT/Q3/2021/2022- 08/04/2022: KUFUNGA KIKAO

Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe kwa michango yao ya mawazo na kisha alifunga kikao

mnamo saa 08:42 Mchana..
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